.: ThiênLong Private Thần Long :.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.: ThiênLong Private Thần Long :.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

ADIM xem xét dùm em. Sau khi bị DDOS vào tối qua thì nhân vật của em bị khóa :(

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Lôm Côm
Tân Thủ
Tân Thủ
Lôm Côm

Tài năng củaLôm Côm Người này hiện đang:
Level: Tân Thủ
Danh vọng:9%/1000%
Tài năng:35%/100%

ADIM xem xét dùm em. Sau khi bị DDOS vào tối qua thì nhân vật của em bị khóa :( Empty
Bài gửiTiêu đề: ADIM xem xét dùm em. Sau khi bị DDOS vào tối qua thì nhân vật của em bị khóa :(   ADIM xem xét dùm em. Sau khi bị DDOS vào tối qua thì nhân vật của em bị khóa :( I_icon_minitimeMon May 30, 2011 7:34 am

ADIM xem xét dùm em. Sau khi bị DDOS vào tối qua thì nhân vật của em bị khóa :( Untitled
Mong BQT xem xét giùm em.
Lôm Côm
Tân Thủ
Tân Thủ
Lôm Côm

Tài năng củaLôm Côm Người này hiện đang:
Danh vọng:9%/1000%
Tài năng:35%/100%

ADIM xem xét dùm em. Sau khi bị DDOS vào tối qua thì nhân vật của em bị khóa :( Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ADIM xem xét dùm em. Sau khi bị DDOS vào tối qua thì nhân vật của em bị khóa :(   ADIM xem xét dùm em. Sau khi bị DDOS vào tối qua thì nhân vật của em bị khóa :( I_icon_minitimeMon May 30, 2011 7:39 am

ADIM xem xét dùm em. Sau khi bị DDOS vào tối qua thì nhân vật của em bị khóa :( 197484 Thanks BQT
maiyeuem1997x
Tân Thủ
Tân Thủ
maiyeuem1997x

Tài năng củamaiyeuem1997x Người này hiện đang:
Danh vọng:7%/1000%
Tài năng:%/100%

Bài gửiTiêu đề: Re: ADIM xem xét dùm em. Sau khi bị DDOS vào tối qua thì nhân vật của em bị khóa :(   ADIM xem xét dùm em. Sau khi bị DDOS vào tối qua thì nhân vật của em bị khóa :( I_icon_minitimeMon May 30, 2011 3:15 pm

BQT ơi xét em cái ác em vào Dịa cung 5 h bị dis k vào đc h làm sao ai pro chỉ cho em với
ADIM xem xét dùm em. Sau khi bị DDOS vào tối qua thì nhân vật của em bị khóa :( 451409
Lý Mạc Sầu
~ Super Mod ~
~ Super Mod ~
Lý Mạc Sầu

Tài năng củaLý Mạc Sầu Người này hiện đang:
Level: ~ Super Mod ~
Danh vọng:443%/1000%
Tài năng:26%/100%

Bài gửiTiêu đề: Re: ADIM xem xét dùm em. Sau khi bị DDOS vào tối qua thì nhân vật của em bị khóa :(   ADIM xem xét dùm em. Sau khi bị DDOS vào tối qua thì nhân vật của em bị khóa :( I_icon_minitimeWed Jun 01, 2011 12:35 pm

do bị đôi tên nv đây ku =))
Sponsored content

Tài năng củaSponsored content Người này hiện đang:
Level:
Danh vọng:%/1000%
Tài năng:%/100%

Bài gửiTiêu đề: Re: ADIM xem xét dùm em. Sau khi bị DDOS vào tối qua thì nhân vật của em bị khóa :(   ADIM xem xét dùm em. Sau khi bị DDOS vào tối qua thì nhân vật của em bị khóa :( I_icon_minitime

ADIM xem xét dùm em. Sau khi bị DDOS vào tối qua thì nhân vật của em bị khóa :(

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Xin GM giải khóa nhân vật sever Mộ Dung!!
» tình hình là chưa tự sửa lỗi bị khóa nhân vật và chuyển máp GM ơi!
» ôi ddos wài nản wá đi :v: :v: :v:
» anh GM noi la se het bi ddos ma sao van bi ne
» Sao đến lúc cày thì sever bị ddos thế này
Trang 1 trong tổng số 1 trang